Svinavatn

  • Increase font size
  • Default font size
  • Decrease font size

Úrslit einkunnir

 

Athugið að þessar einkunnir eru ekki samanburðarhæfar við einkunnir úr hefðbundinni gæðinga og íþróttakeppni þar sem aðstæður og fyrirkomulag er ekki það sama, en reynt að fylgja þeim reglum eins og kostur er.

Fremri talan er úr úrslitum, sú seinni er úr forkeppni.

 

 

 

B-flokkur

 

 Tryggvi og Bragi


1. Tryggvi Björnsson og Bragi frá Kópavogi   8,53 / 8,73

2. Þorsteinn Björnsson og Ögri frá Hólum  8,51 / 8,44

3. Elvar Einarsson og Stimpill frá Vatni  8,44 / 8,46  Tryggvi knapi í forkeppni

4. Svavar Hreiðarsson og Johnny be good frá Hala  8,33 / 8,36
5. Jakob S. Sigurðsson og Glettingur frá St. Sandfelli 2   8,30 / 8,34
6. Ragnar Stefánsson og Lotning frá Þúfum  8,29 / 8,27
7. Ingólfur Pálmason og Dreyri frá Hjaltastöðum  8,27 / 8,50
8. Birna Tryggvadóttir og Elva frá Miklagarði    8,17 / 8,23

 


 

A-flokkur

 

 Jakob og Vörður


1. Jakob Svavar Sigurðsson og Vörður frá Árbæ  8,44 / 8,53

2. Páll Bjarki Pálsson og Hreimur frá Flugumýri II  8,43 / 8,43

3. Elvar Einarsson og Kóngur frá Lækjamóti   8,36 / 8,37

4. Sigurður Pálsson og Glettingur frá Steinnesi  8,31/8,36 Páll knapi í forkeppni

5. Birna Tryggvadóttir og Röskur frá Lambanesi  8,30 / 8,37

6. Hlynur Guðmundsson og Draumur frá Ytri-Skógum  8,19 / 8,11

7. Ólafur Magnússon og Ódeseifur frá Möðrufelli  8,18  /  8,41

8. Tryggvi Björnsson og Dáðadrengur frá Köldukinn   8,06/8,06  Elvar knapi í forkeppni

 


Tölt

 

 Jakob og Árborg


1. Jakob Svavar Sigurðsson og Árborg frá Miðey  7,50 / 6,83

2. Leó Geir Arnarsson og Krít frá Miðhjáleigu  7,17 / 7,33

3. Þorsteinn Björnsson og Ögri frá Hólum   7,00 / 6,67

4. Tryggvi Björnsson og Penni frá Glæsibæ  6,83 / 6,50

5. Camilla Petra Sigurðardóttir og Blær frá Kálfholti  6,67 / 6,17

6. Elvar Einarsson og Mön frá Lækjamóti  6,67  /  6,67

    Eftirtaldir luku ekki keppni

    Þorbjörn Hreinn Matthíasson og Úði frá Húsavík

    Ólafur Magnússon og Gáski frá Sveinsstöðum